



UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

TANZANIA EDUCATION AUTHORITY
(Mamlaka ya Elimu Tanzania) (TEA)



MFUKO WA KUENDELEZA UJUZI
(Skills Development Fund-SDF)

Bandika picha
ndogo ya
mwombaji

(Passport
size Photo)

**FOMU YA MAOMBI YA UFADHILI WA MAFUNZO YA KUENDELEZA UJUZI KWA
VIJANA KUTOKA KUNDI LA WENYE ULEMAVU - 2022/2023**

1. Mambo ya Kuzingatia wakati wa kufanya maombi:

- 1.1 Fomu hii ikishajazwa inapaswa kupitishwa na Kiongozi/Mtendaji wa Kijiji/Kata husika ili kuthibitisha uhakika wa usahihi wa taarifa zilizotolewa.
- 1.2 Fomu hii pia ni lazima ithibitishwe na Ofisa Ustawi wa jamii kwa kuweka saini yake na kugonga Muhuri, ikiwa ni uhakika wa usahihi wa taarifa kuwa Mwombaji ni miongoni mwa wanufaika wa mwa waliopo katika datfari/rejesta.
- 1.3 Baada ya kupitishwa na Kiongozi/Mtendaji wa Kijiji/Kata na Ofisa Ustawi wa Jamii, Fomu hii itarejeshwa OWM na kisha TEA kwa ajili ya Uchambuzi, uhakiki na uchaguzi wa Wanufaika.

2. Taarifa za Awali za Mwombaji:

- 2.1 Jina kamili:
- 2.2 Tarehe ya kuzaliwa:
- 2.3 Jinsia (KE/ME):
- 2.4 Mkoa unaoishi:
- 2.5 Wilaya unayoishi:

4.2.1 Kama Ndiyo, Taja Jina la Mfadhili aliyefadhili mafunzo hayo:

.....

4.2.2 Aina ya Mafunzo uliyofadhiliwa:

.....

4.3 Tafadhali ainisha aina ya ulemavu ulionao:

.....

4.4 Unafanya shughuli yoyote ya kiuchumi? (Ndiyo/ Hapana):

.....

4.4.1 Kama Ndiyo, Taja aina ya shughuli ya kiuchumi unayofanya:

.....

5 Taarifa za Wazazi/ Walezi wa Mwombaji:

5.1 Jina Kamili:.....

5.2 Mahali anapoishi Mzazi/Mlezi:Kata:.....

5.3 Wilaya:Mkoa:

5.4 Namba ya simu ya Mzazi/Mlezi:

5.5 Anuani ya Mzazi/Mlezi:

5.6 Shughuli ya Kiuchumi anayofanya Mzazi/Mlezi wako:

5.7 Je wewe ni Yatima (Ndio/Hapana):

6 Matamko ya Kudhibitisha Taarifa hizi:

6.1 Tamko mnufaika:

Mimi.....mwombaji

wa ufadhili wa Mafunzo ya Ujuzi, bila Shinikizo lolote ninatamka kuwa maelezo yote yaliyotolewa kwenye maombi haya ni ya kweli kwa kadri ya ufahamu wangu. Ninatamka pia kwamba ninafahamu kuwa hatua za kisheria zitachukuliwa dhidi yangu endapo itabainika kwamba maelezo niliyoyatoa siyo sahihi ama yanapotosha.

ANGALIZO: Fomu hii lazima ijazwe kwa usahihi na kupigwa muhuri wa Kiongozi wa Serikali ya Mtaa/Kijiji na Ofisa wa Ustawi wa jamii alipo mwombaji kwa ajili ya uthibitisho na iambatishwe na Nakala ya Kitambulisho au barua ya utambulisho kutoka Serikali ya kijiji unapoishi.

Kiambatisho Na.1

1. Orodha ya Fani zitakazotolewa chini ya Programu ya Mafunzo ya Ujuzi Kwa Watu Wenye Ulemavu kupitia Mfuko wa Kuendeleza Ujuzi unaoratibiwa na Mamlaka ya Elimu (TEA)

NA	JINA LA CHUO NA FANI ZA MAFUNZO	MUDA WA MAFUNZO	IDADI YA WANUFAIKA
	1. SABASABA - SINGIDA		
1.	Ushonaji	3	30
2.	Urembo	3	30
3.	Ufundi Simu	3	25
4.	Umeme Majumbani	3	10
5.	Uchomeleaji	3	20
6.	Uokaji Keki Na Mikate	3	20
	Jumla Ndogo		135
	2. YOMBO-DAR ES SALAAM		
	AINA YA FANI	MUDA WA MAFUNZO	IDADI YA WANUFAIKA
1.	Ushonaji	3	30
2.	Urembo	3	30
3.	Uokaji Keki Na Mikate	3	20
4.	Batiki Making	3	10
5.	Horticulture/Kilimo cha Bustani	3	20
	Jumla Ndogo		110
	3. MASIWANI- TANGA		
	AINA YA FANI	MUDA WA MAFUNZO	IDADI YA WANUFAIKA
1	Upishi	3	15
2	Ushonaji	3	15
3	Mapambo ya Ukumbini	3	20
	Jumla Ndogo		50
	4. MIRONGO - MWANZA	MUDA WA MAFUNZO	IDADI YA WANUFAIKA
1	Ushonaji nguo na mitindo	3	15
3	Ususi na Urembo	3	15
4	Uokaji wa mikate na keki	3	10
	Jumla Ndogo		40
	5. LUANZARI - TABORA	MUDA WA MAFUNZO	IDADI YA WANUFAIKA
1	Ushonaji nguo	3	40
2	Horticulture/Kilimo cha Bustani	3	40
3	Uchomeleaji	3	20
4	Umeme wa Majumbani	3	9
5	Useremala	3	30
	Jumla Ndogo		139
	Jumla Kuu		474